• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Rss 50 mẫu Slide thuyết trình đẹp và chuyên nghiệp nhất cho Powerpoint

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Nếu như bạn thường xuyên phải thuyết trình trước lớp học hoặc trong một nhóm hay là trong các cuộc họp thì chắc chắn bạn đã từng tìm kiếm cho mình những mẫu Slide đẹp trên internet rồi đúng không? Tất nhiên là như vậy rồi, và trong bài viết này, blogchiasekienthuc.com sẽ tổng hợp lại hơn 50 mẫu Slide cực đẹp và chuyên nghiệp giúp bạn có được một bài thuyết trình bắt mắt và thành công hơn.

Demo các mẫu Slide thuyết trình

Sau đây là một vài hình ảnh Demo về các Slide thuyết trình sẽ có trong link các bạn tải về. Chính xác là có 54 mẫu Slide cho các bạn lựa chọn, nó phù hợp cho bài thuyết trình về thống kê, thuyết trình về du lịch, thuyết trình về môi trường, thuyết trình về trình yêu….vân vân.. Nói chung là khá đầy đủ và mình sẽ cập nhật nếu như có mẫu mới cho các bạn.

+ Mẫu thuyết trình này thì bạn có thể trình bày với nội dung về thiên nhiên, tình yêu…

+ Mẫu Slide về chủ đề giáng sinh – Merry Christmas

+ Mẫu thuyết trình đơn giản cho các giáo viên trong các môn học…

+ Mẫu thuyết trình có giao diện thống kê…

+ Mẫu Slide có giao diện đen khá chất…

+ Còn rất rất nhiều mẫu Slide đẹp cho Powerpoint đẹp khác, các bạn có thể tải về ở link phía dưới và chọn cho mình một mẫu Slide ưng ý nhất nhé.

Download mẫu slide thuyết trình đẹp

Link Fshare / Link Google Driver

Note: Cũng có một chú ý nho nhỏ thế này: Đây là các mẫu Slide được chia sẻ miễn phí trên mạng và mình thấy đẹp nên mình đã tổng hợp và chia sẻ lại cho các bạn tiện theo dõi hơn, chứ đây không phải là các Slide do mình làm đâu nhé. Cái gì cũng phải công khai, minh bạch cho nó thỏa mái ?

Lời kết

Okey ! Nói chung là với 50+ mẫu Slide mà mình đã chia sẻ phía trên đã khá đầy đủ và thích hợp với đa số các chủ đề hiện nay rồi. Nếu như bạn còn có mẫu Slide nào đẹp hoặc bạn mua được ở đâu đó muốn chia sẻ cho cộng đồng cùng sử dụng thì đừng ngần ngại commnet phía bên dưới nhé.

Hi vọng bài viết sẽ hữu ích với bạn, chúc các bạn thành công !

Kiên Nguyễn – Blogchiasekienthuc.com​

Guest Post 2022