• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Anh em có đang dùng tai nghe không dây hoàn toàn?

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Tai nghe không dây mà mình nhắc đến ở đây không phải là tai nghe Bluetooth mà là loại tai nghe hoàn toàn không có 1 cọng dây nào cả, kể cả giữa 2 bên tai như WF-1000x của Sony, Airpod của Apple, Gear IconX của Samsung, Jabra Elite Sport 2,….

Rõ ràng những chiếc tai nghe không dây như thế này có tính tiện lợi rất cao khi không bị vướng víu về dây nhợ và nhìn hiện đại, năng động hơn hẳn.

Tuy nhiên, những chiếc tai nghe này cũng sẽ tồn tại những điểm yếu, chẳng hạn như phụ thuộc vào pin, hết pin mà quên sạc thì coi như nghỉ nghe hoặc nhiều người lại lo sợ dễ rớt hay dễ quên hoặc việc chưa có nhiều mẫu mã có tính thẩm mỹ và độ bền cao như dòng tai nghe truyền thống,…

Vậy cuối cùng, cân đo giữa cộng trừ các kiểu, anh em đã tìm và sở hữu cho mình một chiếc tai nghe không dây chưa? Nếu có, mời anh em chia sẻ luôn tên của chiếc tai nghe đó cũng như những ưu và khuyết điểm của nó trong thời gian trải nghiệm. Hoặc ngược lại, anh em từng dùng qua nhưng lại không có ý định mua vì một lí do nào đó, cũng mời anh em chia sẻ luôn. Cảm ơn anh em.

https://tinhte.vn/go-to/aHR0cDovL1t...ob25nLWRheS1raG9uZy5kZDBiZGIzWy9raGFvc2F0bWVd

Guest Post 2022