• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Cách tạo tài khoản Gmail không giới hạn mà không cần xác minh | 5 phương pháp (2021)

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader

Phương pháp # 1​

Đầu tiên, mở trình duyệt Mozilla Firefox hoặc Google Chrome:

Trình duyệt Mozilla Firefox

Trong menu trình duyệt Firefox, nhấp vào ở góc trên bên phải và chọn chế độ New Private Window.
Sau đó, nó sẽ hiển thị trang mới và truy cập gmail.com
Tiếp theo, chúng ta tạo một tài khoản mới để tạo tài khoản email là Gmail.

Trình duyệt Google Chrome
Trong trình duyệt Google Chrome, nhấp vào góc trên cùng và chọn chế độ Cửa sổ ẩn danh mới.
Sau đó nó sẽ hiển thị trang mới, và truy cập vào gmail.com
Tiếp theo chúng ta tạo tài khoản mới để tạo tài khoản email Gmail.
  1. Điền vào tất cả các trường được cung cấp. Như Tên ở phía trước, phía sau, tên người dùng của email, mật khẩu, Ngày sinh, v.v.
  2. Cột To Phone làm trống. Sau đó trong phần Bỏ qua xác minh này, hãy bỏ chọn và nhập hình ảnh xác thực.
  3. Bước cuối cùng Nhấp vào BƯỚC TIẾP THEO.
Cho đến các bước trên, bạn sẽ được nhắc thêm ảnh hồ sơ.
Để hoàn tất quá trình đăng ký tài khoản Gmail này, bạn chỉ cần bỏ qua bước này bằng cách nhấp vào bước tiếp theo / sau.
Vì về cơ bản tài khoản Gmail mà bạn tạo đã hoàn tất và bây giờ bạn có thể sử dụng tài khoản Gmail của mình như bình thường hoặc
tham khảo trong bài viết để tìm hiểu thêm về cách sử dụng email để đăng ký tài khoản Gmail và Gmail lên các mạng xã hội như Facebook .
Bạn có thể đọc hướng dẫn đăng ký facebook.

Phương pháp # 2​

1. Trước hết, bạn cần Đăng xuất tất cả tài khoản Gmail khỏi Điện thoại Android của mình.
  2. Bây giờ Sau khi xóa tất cả các tài khoản Google đã đăng nhập, hãy mở lại Cài đặt >> Tài khoản >> Google và lần này bạn sẽ chọn vào Nút mới để tạo tài khoản Google Gmail mới.
  3. Nhập Họ và Tên của bạn và điền tất cả các chi tiết mà nó yêu cầu bạn Nhập.
  4. Đơn giản, bạn có thể Chọn vào Tên người dùng để Tạo tài khoản Gmail mới và Nhấp vào ký tiếp theo.
  5. Bây giờ, Tạo Mật khẩu Theo lựa chọn của riêng bạn và Nhấp vào xác nhận bằng cách nhập lại một lần nữa.
  6. Bước tiếp theo là Chọn câu hỏi bảo mật. Nó sẽ yêu cầu bạn Chọn bất kỳ Câu hỏi Bảo mật nào và Địa chỉ Email Thay thế để khôi phục. Vì vậy, bạn chỉ cần
  7. nhập Câu trả lời cho câu hỏi của mình và địa chỉ email để khắc phục các sự cố khác.
  8. Bây giờ, Đơn giản chỉ cần Điền vào Captcha và nhấn vào nút tiếp theo.
  9. Bây giờ, bạn đã hoàn tất Tài khoản Gmail mới của bạn đã sẵn sàng mà không cần bất kỳ số điện thoại hoặc Xác minh OTP nào. Vì vậy, bạn làm theo các bước đơn giản này Hướng dẫn tạo tài khoản gmail giả không giới hạn không cần số điện thoại với sự trợ giúp của gmail tạo tài khoản trên di động & tạo tài khoản gmail không cần cung cấp số điện thoại.

Phương pháp # 3​

1. Trước hết Đăng nhập id Gmail cũ của bạn trong trình duyệt PC của bạn.
  2. Bây giờ, Sau khi đăng nhập thành công, Bây giờ chỉ cần nhấp vào biểu tượng Cài đặt và Chọn trên tùy chọn Cài đặt từ góc trên bên phải.
  3. Bây giờ, nhấp vào Tài khoản và Tùy chọn nhập từ danh sách thiết lập.
  4. Vì vậy, Bây giờ, Sau khi Nhấp vào Tài khoản và Nhập, và Chỉ cần Nhấp vào nút Cài đặt Tài khoản Google khác.
  5. Bây giờ Đơn giản là bạn sẽ Cuộn xuống và bạn sẽ thấy tùy chọn BẮT ĐẦU trong Tab Đăng nhập & Bảo mật.
  6. Vì vậy, Bây giờ, Nó sẽ yêu cầu bạn Nhập mật khẩu Gmail của mình để Xác nhận, Vì vậy, bạn chỉ cần Nhập Mật khẩu và Nhấp vào Nút Đăng nhập.
  7. Bây giờ, nó sẽ hiển thị Số điện thoại khôi phục của bạn, mà bạn đã nhập trong thời gian tạo tài khoản Gmail và dễ dàng tạo tài khoản email mà không cần số điện thoại.
  8. Bây giờ, bạn chỉ cần nhấp vào nút Chỉnh sửa ở phía trước điện thoại của mình.
  9. Bây giờ, Bạn có thể Chỉ cần Nhấp vào tùy chọn Xóa số từ các tùy chọn để xóa số đó khỏi Tài khoản Gmail cũ của bạn. Sau khi Xóa số điện thoại di động thành công thì bạn đã hủy đăng ký thành công khỏi Google.
Bây giờ, bạn đã hoàn thành !! Số điện thoại của bạn đã được Google hủy đăng ký thành công. Giờ đây, bạn có thể sử dụng số điện thoại di động của mình để tạo tài khoản Gmail mới mà không cần số mới và không gặp bất kỳ sự cố hoặc vấn đề nào liên quan đến "Số điện thoại di động này đã được đăng ký" hoặc bất kỳ thứ gì khác. Sau khi Tạo tài khoản Gmail mới, bạn chỉ cần làm theo tất cả các bước hướng dẫn đơn giản sau.

Phương pháp # 4​

1. Trước hết, bạn cần tải và cài đặt bất kỳ thiết bị Android hoặc phần mềm bluestacks nào trên máy tính của mình. Nhấp vào đây Liên kết Tải xuống phần mềm bluestacks trên máy tính của bạn và cài đặt nó.
  2. Sau đó Tải xuống & Cài đặt Bluestacks Bây giờ, hãy mở phần mềm bluestacks trên máy tính của bạn. Sau đó, vào cài đặt bluestacks và nhấp vào Google để tạo tài khoản gmail.
  3. Đơn giản chỉ cần thêm một tài khoản google mới.
  4. Sau đó, nhập chi tiết họ, tên, chọn tên người dùng email, thiết lập email khôi phục, nhập xác minh captcha và bùng nổ là bạn đã tạo
  5. thành công tài khoản gmail của mình.
  6. Lưu ý rằng nếu bạn không thiết lập email khôi phục thì email sẽ yêu cầu xác minh số điện thoại sau 2-3 ngày. Vì vậy, tôi đề nghị bạn thêm email khôi phục. Email khôi phục được sử dụng để khôi phục tài khoản email của bạn khi bạn bị mất mật khẩu.
  7. Như vậy, đây là cách dễ dàng để tạo tài khoản gmail mà không cần xác minh số điện thoại.

Phương pháp số 5​

1. Dễ dàng tạo nhiều tài khoản Gmail mà không cần xác minh số điện thoại theo cách hoặc phương pháp dễ dàng với sự trợ giúp của Trình tạo tài khoản Gmail giả mạo.
  2. Đây là một phương pháp khác và dễ dàng để bỏ qua mã xác minh điện thoại email của google. Chỉ cần nghĩ đơn giản rằng bạn là một đứa trẻ và bạn dưới 15 tuổi. Vì vậy, google nghĩ rằng Nếu bạn không có thiết bị điện thoại di động và nó sẽ không yêu cầu xác minh số điện thoại. Kiểm tra hình ảnh bên dưới, bạn sẽ có ý tưởng và bạn sẽ thử phương pháp này lặp đi lặp lại không giới hạn số lần để bạn có thể dễ dàng tạo tài khoản gmail mà không cần cung cấp số điện thoại.
  3. Trước hết, xóa cookie, dữ liệu, lịch sử trình duyệt của bạn.
  4. Mở trình duyệt bất kỳ, nhập địa chỉ Gmail, nhấp vào tạo tài khoản mới. Nhập chi tiết tên, tên người dùng, mật khẩu và ngày sinh của bạn. Lưu ý rằng bạn phải đặt năm sinh 1998. Tạo Nhiều Tài khoản Gmail mà Không cần Xác minh Điện thoại.
  5. Giữ điện thoại di động trống, thiết lập email khôi phục, chấp nhận các điều khoản và điều kiện.

Guest Post 2022

Bài viết gần đây