• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Chia sẻ tool lấy toàn bộ mật khẩu đã lưu trên nhiều trình duyệt

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Nếu bạn sử dụng nhiều mật khẩu khác nhau trên các website khác nhau thì rất có thể lâu ngày không đăng nhập sẽ quên, khi đó bạn cũng có thể reset lại mật khẩu thông qua email hoặc xem lại các mật khẩu đã lưu trên trình duyệt dễ dàng.

Hôm nay, mình chia sẻ cho các bạn tool lấy mật khẩu đã lưu trên nhiều trình duyệt phổ biến như: Internet Explorer, Mozilla Firefox (Tất cả các phiên bản), Google Chrome, Safari và Opera. Hãy tiến hành trải nghiệm nhé.

Tải và trải nghiệm WebBrowserPassView:

WebBrowserPassView là một công cụ xem mật khẩu mà bạn đã đăng nhập và cho phép lưu trữ bởi các trình duyệt Web sau: Internet Explorer (phiên bản 4,0-11,0), Mozilla Firefox (Tất cả các phiên bản), Google Chrome, Safari và Opera. Công cụ này có thể được sử dụng để xem lại mất / quên mật khẩu của bất kỳ trang web, bao gồm cả trang web phổ biến, như Facebook, Yahoo, Google, và GMail, miễn là các mật khẩu được lưu trữ bởi trình duyệt web của bạn.

Yêu cầu hệ thống – Chức năng:

• Hoạt động trên mọi phiên bản Windows ngoài Windows 98.
  • Hỗ trợ sao lưu các mật khẩu trên trình duyệt.
  • Lấy lại thông tin tài khoản trên Web.

Hướng dẫn cài đặt và sử dụng:

Tải WebBrowserPassView ở link dưới, sau đó chạy file WebBrowserPassView.exe

Mã: https: //drive.google.com/file/d/0B_O0btPvkmntbG9hbkZSck5qekk/view

Mình đã thử lưu tài khoản Facebook vào trình duyệt Chrome, kết quả thật sự bất ngờ. Đối với WebBrowserPassView, bạn có thể lấy tài khoản của trình duyệt mà không cần mật khẩu đăng nhập vào máy tính trên Chrome như hình dưới.

Thật là một công cụ tuyệt vời, nhưng đừng dùng với bạn bè của mình nhé! Hãy chia sẻ cho mọi người nếu thấy hữu ích.

Ngô Viết Hùng – Tổng hợp

Nguồn: http://www.techrum.vn/threads/chia-se-tool-lay-toan-b-mt-khu-da-luu-tren-nhiu-trinh-duyt.163046/

Guest Post 2022