• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Khám Phá Hộp Cam Bí Ẩn Cùng Shopee: Cơ Hội Nhận Quà Tặng Hấp Dẫn

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Mình rất vui khi được giới thiệu với các bạn một chương trình vô cùng hấp dẫn từ Shopee diễn ra trong tháng 7 này – “MYSTERY BOX - HỘP CAM BÍ ẨN”. Với tổng giá trị giải thưởng lên đến 80 TRIỆU ĐỒNG, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho bất kỳ ai yêu thích sự bất ngờ và săn đón quà tặng.

Chi Tiết Chương Trình:​

• Thời gian diễn ra: 1/7 - 31/7
  • Cách tham gia: Nhận ngay 5 voucher để mua 5 Hộp Cam Bí Ẩn và tham gia Unbox/Review trên Shopee Video.
  • Yêu cầu:
    • Sáng tạo video và đăng tải kèm hashtag #hopcambian trên Shopee Video hoặc các mạng xã hội.
    • Đăng càng nhiều video càng có nhiều cơ hội trúng thưởng.
    • Đặc biệt, mỗi video đập Hộp Cam Bí Ẩn trên Shopee Video sẽ có cơ hội trúng ngay 2 triệu đồng.
    • Đừng quên gắn link sản phẩm Hộp Cam Bí Ẩn và dẫn về trang chương trình: https://shopee.vn/m/hop-cam-bi-an-2024

Gợi Ý Content:​

1. Hộp Cam Bí Ẩn - Mua 1 lời 10: Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu những món quà bất ngờ với giá trị gấp nhiều lần giá trị bạn bỏ ra!
  2. 50K Mua Được Gì Từ Nhà Cam?: Cùng khám phá những điều bất ngờ chỉ với 50K.
  3. Test Nhân Phẩm Cùng Hộp Cam Bí Ẩn: Bạn có tò mò mình sẽ nhận được gì từ Hộp Cam Bí Ẩn không?
Hãy cùng mình tham gia chương trình này để trải nghiệm cảm giác hồi hộp khi mở từng hộp quà và chia sẻ những khoảnh khắc vui vẻ đó với mọi người. Chắc chắn các bạn sẽ rất thích thú khi thấy những gì mình nhận được từ Hộp Cam Bí Ẩn!

Cảm ơn Shopee đã mang đến cho chúng ta một chương trình thú vị như vậy. Các bạn hãy nhanh tay tham gia và đừng quên sử dụng hashtag #hopcambian để có cơ hội trúng những giải thưởng hấp dẫn nhé!

Chúc các bạn may mắn và có những trải nghiệm tuyệt vời với Hộp Cam Bí Ẩn!

Guest Post 2022