• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Giới thiệu EngAce – Trang web học tiếng Anh cá nhân hóa bằng AI

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Giới thiệu với mọi người về EngAce, một trang web do team mình phát triển, sử dụng Generative AI (Google Gemini) nhằm hỗ trợ và cá nhân hóa việc học tiếng Anh theo từng trình độ của người học, đặc biệt dành riêng cho người Việt. Điều tuyệt vời hơn, hiện tại mọi người có thể trải nghiệm toàn bộ tính năng của nó hoàn toàn miễn phí tại đây: EngAce.

Những tính năng nổi bật:​

• Tra cứu nghĩa từ vựng, cụm từ, idiom: Ứng dụng AI giúp cung cấp nghĩa chi tiết, dễ hiểu và vượt trội hơn so với các từ điển Anh-Việt thông thường. Bạn có thể tra cứu từ vựng trong nhiều ngữ cảnh cụ thể, giúp việc học sâu và sát với thực tế hơn.
  • Đánh giá và cải thiện bài viết: AI sẽ đánh giá nội dung bài viết tiếng Anh của bạn dựa trên trình độ cá nhân, sau đó cung cấp lời khuyên để bạn điều chỉnh và cải thiện bài viết, giúp nâng cao kỹ năng viết một cách hiệu quả.
  • Luyện đề theo chủ đề: Dựa trên trình độ của bạn, hệ thống sẽ tùy chỉnh các bài luyện tập phù hợp theo từng chủ đề và loại câu hỏi mà bạn chọn. Tính năng này rất hữu ích khi bạn cần luyện thi các kỳ thi tiếng Anh như TOEIC.
  • Trò chuyện với AI mentor: Bạn có thể trò chuyện với AI như một mentor cá nhân, nhận được những giải pháp, lời khuyên học tập phù hợp, giúp cải thiện trình độ tiếng Anh nhanh chóng và hiệu quả.
  • Chuẩn hóa theo CEFR: Các tính năng và nội dung được thiết kế chuẩn hóa theo trình độ tiếng Anh của người dùng, dựa trên khung chuẩn CEFR của châu Âu, giúp bạn học đúng theo cấp độ hiện tại của mình.
  • Bảo mật API Key: API Key sẽ được lưu trữ trực tiếp trên thiết bị của bạn, đảm bảo thông tin cá nhân không bị rò rỉ ra ngoài.
Trang web EngAce là một công cụ tuyệt vời dành cho những ai muốn nâng cao kỹ năng tiếng Anh theo cách cá nhân hóa và dễ dàng.

Nếu bạn muốn tham khảo mã nguồn của dự án, có thể ghé qua GitHub tại: EngAce GitHub.

Và đừng quên dành chút thời gian điền khảo sát giúp team mình cải thiện ứng dụng nha: Khảo sát.

Guest Post 2022