• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Naraka Bladepoint Hướng dẫn tạo nhân vật Cách tùy chỉnh kiểu tóc, màu tóc và khuôn mặt

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader

Game NARAKA: BLADEPOINT vừa được phát hành vừa qua hiện đang là tựa game Hot trends trên thị trường game với lối chơi kết hợp giữa đấu kiếm và sinh tồn.​

Cách tùy chỉnh kiểu tóc và màu sắc:​

1. Nhấp vào Anh hùng trong giao diện sảnh.

2. Bấm vào nút phía dưới bên phải ở góc để vào giao diện Skin.

3 Chọn tab Mũ nón ở góc trên bên trái.

4 Trượt thanh để chọn kiểu tóc yêu thích của bạn và nhấp vào để trang bị.

5 Nhấp vào tab dưới cùng bên trái để thay đổi màu tóc.

Bên cạnh kiểu tóc và màu tóc, bạn cũng có thể tùy chỉnh diện mạo của các anh hùng.

Cách tùy chỉnh ngoại hình của anh hùng :​

1. nhấp vào Anh hùng trong giao diện sảnh đợi.

2. Nút khuôn mặt trên giao diện Anh hùng cho phép bạn thay đổi khuôn mặt của anh hùng.

3. Tại đây bạn có thể chọn khuôn mặt được tạo sẵn yêu thích của mình để bắt đầu trò chơi.

4. Bạn cũng có thể nhấp vào "Chỉnh sửa" ở góc dưới bên trái để tùy chỉnh thêm khuôn mặt.

Hãy nhớ lưu sau khi bạn hoàn thành.

5. NARAKA: BLADEPOINT hỗ trợ chỉnh sửa khuôn mặt không đối xứng, cho phép bạn tùy chỉnh các cạnh bên trái và bên phải của khuôn mặt nhân vật của mình một cách riêng biệt.

Dưới đây là một số ví dụ về khuôn mặt không đối xứng.

6. Sử dụng menu ở góc dưới cùng bên phải để xuất dữ liệu nhân vật của bạn và chia sẻ với bạn bè. Bạn cũng có thể nhập dữ liệu của người chơi khác

Tham gia Cuộc thi Sáng tạo Nhân vật của chúng tôi để giành được Phần thưởng Thẻ quà tặng! Chúng tôi mong đợi những sáng tạo tuyệt vời của bạn!

Theo: https://www.narakathegame.com/m/news/official/20210422/32172_943685.html

Guest Post 2022

Bài viết gần đây