• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Naraka Bladepoint Naraka + Xem số liệu thống kê về trận chiến và kiểm tra vị trí của mình trên bảng xếp hạng

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Ứng dụng Đồng hành NARAKA hiện có sẵn từ cả Apple App Store và Google Play Store. Tại đây, bạn có thể cập nhật tin tức mới nhất về trò chơi, xem số liệu thống kê về trận chiến và kiểm tra vị trí của mình trên bảng xếp hạng.
Tài về: https://www.narakathegame.com/narakaplus/

BẢN ĐỒ ĐỘNG​

Sau trò chơi, bạn có thể kiểm tra theo dõi chuyển động của bản thân và đồng đội trong toàn bộ trò chơi, và bắt đầu lại các sự kiện quan trọng trong quá trình trò chơi, chẳng hạn như giết, bị giết, hồi sinh, nhận được trang bị tiên tiến, v.v. Ngoài ra, bạn có thể lưu video vào album ảnh trên điện thoại di động của mình và chia sẻ những khoảnh khắc tuyệt vời với bạn bè.

THỐNG KÊ TRẬN ĐẤU​

Phân tích dữ liệu lịch sử của bạn, xem chi tiết từ các trận đấu gần đây, cũng như vũ khí và anh hùng thường được sử dụng. Hãy tạo cho mình một lợi thế cạnh tranh để giúp bạn đạt được Xếp hạng Asura sớm hơn nhiều!

TIN TỨC​

Luôn cập nhật tất cả các tin tức nóng hổi, thông báo trò chơi, hướng dẫn chiến lược và hơn thế nữa. Tìm hiểu về những hoạt động mới nhất ở Naraka.

Guest Post 2022

Bài viết gần đây