• 28/06 cập nhật đăng ký đăng nhập qua Google & Facebook

Thẻ MB Hi ADS – Công Cụ Tối Ưu Dành Cho Nhà Quảng Cáo

TenHoshi

Administrator
Staff member
Trusted Uploader
Nếu bạn là một người chuyên chạy quảng cáo trên các nền tảng như TikTok hay Google Ads, thì MB Hi ADS chính là chiếc thẻ mà bạn không thể bỏ qua. Mình vừa trải nghiệm việc mua và sử dụng thẻ MB Hi ADS và phải nói rằng, đây là giải pháp hoàn hảo để tối ưu chi phí cho dân chạy ads.

1. Nhận thẻ nhanh chóng chỉ sau 2 ngày đặt mua trên Shopee​

Đầu tiên, mình đã thử đặt thẻ cứng MB Hi ADS trên Shopee với giá chỉ 55k. Sau 2 ngày, thẻ đã được giao đến tận nhà. Không chỉ vậy, bạn còn có thể mở thẻ ảo trực tuyến hoàn toàn miễn phí ngay trên app MBBank nếu muốn sử dụng nhanh mà không cần đợi thẻ cứng.

2. Kích hoạt thẻ dễ dàng trên App MBBank​

Việc kích hoạt thẻ vô cùng đơn giản và nhanh chóng trên ứng dụng MBBank. Chỉ cần vài thao tác, mình đã có thể kích hoạt thẻ và sử dụng ngay cho các chiến dịch quảng cáo của mình. Đây là một điểm cộng lớn, giúp tiết kiệm thời gian và công sức khi bạn cần gấp.

3. Những đặc quyền hấp dẫn từ thẻ MB Hi ADS​

Thẻ MB Hi ADS không chỉ là một công cụ thanh toán tiện lợi mà còn đi kèm loạt đặc quyền thiết kế riêng cho dân chạy ads, giúp bạn tối ưu hóa ngân sách quảng cáo:

• Phí chuyển đổi ngoại tệ siêu cạnh tranh chỉ 1.5%
    Đây là một ưu đãi rất hấp dẫn, đặc biệt khi so sánh với mức phí thông thường của các ngân hàng khác từ 2-3%. Việc giảm phí này có thể giúp bạn tiết kiệm một khoản không nhỏ khi chạy quảng cáo quốc tế.
  • Hoàn tiền quảng cáo lên đến 30 triệu/năm
    Với thẻ MB Hi ADS, bạn có thể nhận được hoàn tiền lên đến 2.5 triệu đồng mỗi tháng, tương đương 30 triệu đồng mỗi năm. Đây là một đặc quyền hiếm có, giúp giảm thiểu chi phí đáng kể cho những chiến dịch quảng cáo lớn.
  • Miễn phí mở thẻ online trên App MBBank
    Chỉ cần tải app MBBank, bạn có thể dễ dàng mở thẻ online siêu tốc mà không mất phí. Nếu cần thẻ cứng, chỉ với 55k, bạn có thể đặt mua ngay trên Shopee.

4. Kinh nghiệm cá nhân khi sử dụng thẻ MB Hi ADS​

Hiện tại, mình đang sử dụng thẻ này để chạy quảng cáo trên cả TikTok và Google Ads. Nhờ mức phí chuyển đổi ngoại tệ thấp và hoàn tiền quảng cáo, mình đã tối ưu được đáng kể chi phí cho các chiến dịch quảng cáo của mình.

Với tất cả những đặc quyền kể trên, mình thực sự khuyên bạn nào đang vít ads nên thử ngay thẻ MB Hi ADS. Đây là giải pháp tối ưu, tiện lợi và tiết kiệm cho dân chạy quảng cáo.

Kết luận​

MB Hi ADS không chỉ là một chiếc thẻ thông thường mà là công cụ giúp bạn quản lý và tiết kiệm chi phí quảng cáo một cách hiệu quả. Từ phí chuyển đổi ngoại tệ thấp, hoàn tiền quảng cáo đến việc mở thẻ dễ dàng và nhanh chóng trên app MBBank, thẻ MB Hi ADS chắc chắn là người bạn đồng hành đáng tin cậy cho những ai muốn tối ưu hóa chiến dịch quảng cáo của mình.

Guest Post 2022